สอบถามครับเฟซบุ๊คมองไม่เห็นโพสต์บนไทม์ไลน์เพื่อนทั้งที่ไม่สาธารณะและสาธารณะ

คือก่อนหน้านี้เข้าไปดูก็เห็นทุกอย่างปกติ แต่พอเฟซบุ๊คล่มเมื่อวานก็ดูอะไรไม่ได้เลย ทั้งโพสต์ที่เป็นรูปสาธารณะ และโพสต์ทั่วไปที่ไม่สาธารณะ
ปล.  ไม่ได้บล็อกกันครับ

เลยทดสอบเอาเฟซเพื่อนอีกคนที่เป็นเพื่อนเขาเหมือนกันไปส่องดูก็เห็นปกติ แต่ของเราไม่เห็นอยู่คนเดียวเกิดจากอะไรครับ

หรือเขาตั้งค่าซ่อนเรา แต่ถ้าแบบนั้นก็ยังคงเห็นโพสต์ที่เป็นสาธารณะอยู่หรือเปล่าครับ
แสดงความคิดเห็น