ฝากถึงน้องเปาเซเว่น

กระทู้คำถาม
ร้องเรียนพนักงานสาขาหนองลุมพุกบ้านไผ่  06323
พนักงานหญิงกริยาแย่มาก พูดจาน้ำเสียงกระแทกถ้าไม่รักในงานบริการก็ลาออกไปให้คนอื่นที่เค้ารักงานบริการมาทำเถอะค่ะ
สั่งกาแฟบอกว่าไม่หวาน จ่ายตังยืนนับเงินทอนอยู่ น้องอีกคนนึงก็ถามเราว่าไม่ใส่น้ำตาลใช่มั้ยคะ เราตอบว่า จ้า แบบอารมณ์ดีๆ
นางไม่ได้ยินเอง แล้วบอกน้องคนนั้นว่า ชงๆไปเถอะถามก็ไม่ตอบ เราบอกว่า เราตอบว่าจ้าแล้วไง
แล้วชงกาแฟแบบกระแทกใส่เรา ลูกค้าไม่ได้เยอะเลยแม่คุณเอ้ย มีเรากับพี่ผู้ชายอีกคนนึง ทีกับผู้ชายทำไมคุยดีได้คะ เรางง
ฝากด้วยนะคะ #น้องเปาเซเว่น #น้องเปาเซเว่น
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่