ช่วยหน่อยครับระหว่าง vivo y31 กับ redmi note 10 เลือกรุ่นไหนดีครับ

ช่วยหน่อยครับระหว่าง vivo y31 กับ redmi note 10 เลือกรุ่นไหนดีหรือใครจะรีวิวการใช้งาน ข้อดีข้อเสียโทรศัพท์รุ่นนี้ก็ได้ครับว่าใช้งานระยะยาวเป็นไงบ้าง ใช้งานยากมั้ย ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น