ตามหา การ์ตูนเรื่องอะไรไม่รู้ ในแอพ webtoon ㅜㅜ

ตามหัวข้อเลยค่ะ  ช่วยตามหาเรื่องนี้ให้หน่อยนะ💟
.
เรื่องมันมีอยู่ว่า  เราอ่านการ์ตูนในwebtoon อยู่  (ไม่ได้กดติตาม, กดหัวใจ ไม่ได้กดอะไรทั้งสิ้น อยู่ๆการ์ตูนเรื่องนั้นมันก็ขึ้นมา
ส่วนตัวเป็นคนขี้ลืมมมมมมมมม แบบงูอยู่ข้างหน้าก็มองไม่เห็น 😅  ปกติแล้วถ้าอ่านมันจะขึ้นอยู่ในช่องที่อ่านล่าสุด แต่นี้ไม่ขึ้น

'' ช่วยตามหาให้หน่อยค่ะะะะะะะะะะะ "

ตัวละครมีคนชื่อ ดรีม จิน ซัน  คิม ธี เคย์ เจย์ หมาชื่อข้าวจ้าว ครีม แพร   
เนื้อเรื่องก็ ดรีมกับเจย์เลิกกัน เพื่อนๆก็ปลอบดรีม  แล้วดรีมกับซันก็คุยๆกันอยู่ ดรีมเป็นโรคหัวใจ โดนรถชน ดรีมตื่นมา หลับไป3ปี5เดือน
 จากนั้นก็ไม่ได้อ่านค่ะเพราะหาย!!!

เนื้อเรื่องเป็น รักสามเส้า แนววาย Y   ในเรื่องไม่ได้เป็นแบบวาดคอมมิกอะไรแบบนี้ จะเป็นแบบข้อความ และ รูปภาพ 

ตอนนี้03:52 วันที่ 5 ตุลาคม 2564 

อ่านแล้วออกจากแอพ แล้วไม่เจอเรื่องนั้นเมื่อเวลา  03:48

เผื่อคนในอนาคตมาอ่าน ก็ฝากไว้ว่า ชั้นจะรอนะคะ หาให้เจอค่ะสู้ๆๆๆๆ Fighting 💮💮
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่