จะยกเลิกการเชื่อมไอจีกับเฟสบุ๊คได้ยังไง เครียดมาก

กระทู้คำถาม
คือต้องเกริ่นก่อนเลยว่าเราเป็นคนเล่นอะไรแบบนี้ไม่เป็น แต่ต้องการสร้างร้านในไอจี จึงสร้างไอจีสำหรับการทำร้านขึ้นมา แล้วก็เชื่อใเฟสบุ๊คปกติ แต่อยู่ดีๆก็โปรโมทสินค้าในไอจไม่ได้ เราจึงเบ้าไปแก้ไขในเฟสบุ๊ สร้างเพจไปสร้างเพจมา คราวนี้งงเอง แล้วดันไปเชื่อมต่อกับเพจนั้นซึ่งเราก็ไม่รู้รู้ว่ามันเกิดขึ้นได้ยังไง ด้วยความมั่ว(ด่าได้แต่อย่าแรง) ปัญหาคือตอนนี้ไอจีไปเชื่อมต่อกับเพจนั้น แล้วมันเอาออกไม่ได้  คราวนี้ก็โปรโมทไม่ได้หนักเข้าไปอีก ใครที่มีคสามรู้เรื่องนี้ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ  คิดเงินก็ได้ค่ะ เพราะมีอีกหลายเรื่องปรึกษาเลย รอบตัวไม่มีใครเป็นด้านนี้เลยค่ะ ไปหาข้อมูลจากกูเกิ้ลก็ไม่มีใครเป็นเหตุการณ์แบบเรา ยังไง ถ้าช่วยได้จะเป็นพระคุณมากๆๆๆ ยังไงหลังไมค์มาได้นะคะ เพราะว่ามันแลร์รูปภาพไม่ได้ แหะๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่