สอบถามราคาเลนส์กล้อง iphone 12 pro max

ปัจจุบันใช้ iphone 12 pro max มา7 เดือน แต่เมื่อไม่นานมานี้เลนส์กล้องมีรอยร้าวบริเวณเลนส์ ทำให้เวลาถ่ายรูปเกิดได้ภาพที่ไม่ชัดเจน คิดว่าเป็นเพราะรอยร้าวที่เลนส์กล้อง
สาเหตุที่เลนส์ กล้องร้าวเป็นเพราะผมใช้งานไม่ระมัดระวังเอง จึงอยากจะสอบถามราคาการซ่อม
หรือช่วยแนะนำทีครับ เกี่ยวกับการซ่อมศูนย์หนือการซ่อมที่ร้านทั่วไป ขอราคาประกอบการตัดสินใจด้วยนะครับ(เครียดมาก) ขอบคุณครับ;-;
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่