การคืนเงินในlazadaโดยที่เราใช้true digital card จ่ายเขาจะคืนยังไงคะ

กระทู้คำถาม
เราสั่งของไปตอนโปร9.9แล้วสั่งไปแล้วที่อยู่ผิดและไปยกเลิกการสั่งซื้อโดยที่เราจ่ายเงินผ่านtrue digital card ไปแล้วแล้วประเภทบัตรที่จ่ายไปมันขึ้นว่าเป็นบัตรเครดิตแล้วประเภทบัตรที่เป็นบัตรเครดิตเขาบอกว่ายอดเงินจะปรากฏในรอบบิลถัดไปแล้วเขาจะคืนเงินเรายังไงคะเพราะว่ารอนานมากแล้วค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่