@@@ ...วันอาทิตย์มาคิดเป็นขาวดำ ประจำวันอาทิตย์ที่ 3 ตุลาคม 2564... @@@

สวัสดีครับ ทุกท่าน
    วันอาทิตย์ ที่ 3 ตุลาคม 2564
 ผมขออาสารับหน้าที่ตั้งกระทู้ภาพขาวดำ ประจำสัปดาห์นี้ ครับ
ขอเชิญทุกท่านนำภาพ ขาว-ดำ มาร่วมนำเสนอกันครับ 
 จะเป็นภาพขาวดำจากกล้องโดยตรง หรือภาพขาวดำจากภาพสีที่ใช้โปรแกรมแต่งภาพ 
หรือจะเป็นภาพสแกนขาวดำจากภาพเก่า ๆ ของท่านที่มีอยู่ ได้ทุกแบบครับ
เริ่มจากผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่