แมวฉี่ไม่ออกอ้วกเป็นน้ำลายไปหาหมอมา3ที่แล้วไม่หายตอนนี้นอนซมมีรพ.ไหนรักษาได้ไหมคะ

น้องมีอาการเหมือนเป็นนิ่วค่ะไปหาหมอมาที่แรกให้น้ำเกลือกับยามากอนไม่หาย ที่ที่สองมีการบีบนิ่วออกวันแรกน้องฉี่ออกอยู่ค่ะแล้วก็กลับมาเป็นอีก ไปรพ.ที่3หมอให้น้ำเกลือแล้วก็บีบอีกก็ยังไม่หายค่ะ คอนนี้น้องมีอาการอ้วกเป็นน้ำลาย กินข้าวไม่ได้นอนซม ไปที่กระบะฉี่ทุกๆชม.เลยค่ะ ล่าสุดนอนที่กระบะทรานแล้วค่ะ ใครมีรพ.ไหนแนะนำราคาไม่แพงบ้างไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่