พฤกษาวิลล์ สุขุมวิท-เทศบาล 7 ขอคำแนะนำค่ะ

เพิ่งค้นข้อมูลเจอว่ามีปัญหามาก ในหลายๆ โครงการ (ไปอยู่ไหนมา)
ไม่ทราบว่าที่ โครงการนี้ มีปัญหาอะไรบ้างคะ อยากเตรียมตัว เตรียมใจค่ะ
ส่วนตัวเป็นห่วงเรื่องผนังสำเร็จรูปน้ำซึมเข้าบ้าน น้ำรั่วจากผนัง precast ห้องริมยังไงก็ต้องเจอรึป่าวคะ
เรื่องการบริหารจัดการของนิติฯ การเรียกช่างซ่อม เข้าใจว่ายาก
เรื่องการเคารพสิทธิซึ่งกันและกันของเพื่อนบ้าน ฯลฯ

ขอบคุณทุกคำแนะนำค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่