รายงานตัวว่างงานประกันสังคมบนเว็บไซต์ใหม่ เข้าไม่ได้เลยค่ะ

สืบเนื่องจากที่เราต้องรายงานตัวว่างงานทุกเดือน พอถึงเดือนนี่ประกันสังคมปรับปรุงเว็บไซต์ใหม่สดๆร้อนๆ แต่ห่วยแตกมากเลยค่ะ เข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง เข้าไปหาที่กดรายงานตัวไม่เจอ กดอะไรก็ค้าง เด้งออก เป็นแบบนี้ตลอด ขึ้นแต่ ไม่ได้ใช้งานเกินเวลา กรุฯาล็อกอินใหม่ ทั้งๆที่ยังไม่ทันได้ล็อกอิน แล้ววันรายงานตัวเราคือวันนี้ (30 กย) ด้วย ต้องทำยังไงคะแบบนี้ มีใครแก้ได้บ้างไหมคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่