วิธีแก้ไข เมื่อโหลด Zip file แล้วชื่อไฟล์เป็นไฟล์ต่างดาว

สวัสดีครับ พอดีมีการติดต่องานเรื่องการของรูปถ่ายจำนวนหนึ่งโดยแต่ละรูปจะต้องระบุชื่อ XXX

โดยผมได้รับข้อมูล Zip file ทางเมล์ แต่เมื่อดาวน์โหลดมาที่เครื่องผมแล้ว  

ปรากฏว่า ไฟล์รูปแต่ละไฟล์เป็นภาษาต่างดาวทั้งหมด โดยเครื่องเป็นของบริษัทไม่สามารถดาวน์โหลดโปรแกรมอื่น

เพิ่มเติมมาใช้ได้ครับ จำเป็นต้องให้ฝ่ายคอม ทาง บ. ดำเนินการให้เท่านั้น

รบกวนอยากทราบวิธีแก้ไขครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่