ช่วยหาเพลงให้หน่อยได้มั้ยคะ5555

คือเราเลื่อนดูติ้กต่อกอ่ะค่ะแล้วทีนี้เราก็เลื่อนไปเจอเพลงของบิลลี่ที่ชื่อ happier than ever แบบช่วงติดหูอ่ะค่ะ ฟังไปฟังมามันทำให้นึกถึงเพลงๆนึงในติ้กต่อกเหมือนกันทำนองคล้ายกันเลยค่ะ แต่เพลงนั้นจะเป็นผู้ชายร้อง เราเจอเพลงนี้เพราส่วนมากเค้าจะเอาไป edit แบบพวกประกอบคลิปอนิเมะเศร้าๆนิดนึงค่ะเราจำเนื้อร้องไม่ได้จำได้แค่ทำนองค่ะ เพลงของผู้ชายก็จะออกเสียงสูงอ่ะค่ะ ใครพอรู้บ้างคะ55555ช่วยด้วยค่ะเรานอนไม่หลับนอนคิดเนื้อร้องนานมาก ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่