ไลน์ประวัติแชท ขึ้นเฉพาะคนที่เรายังไม่กดอ่าน

ขออนุญาตขอความช่วยเหลือค่ะ
เนื่องจากไลน์ของจขกท. ในประวัติแชทจะขึ้นเฉพาะแชทคนที่เรายังไม่กดอ่านเท่านั้น พอเรากดอ่านและตอบไปแต่อีกฝ่ายยังไม่ทันได้ตอบกลับมา หน้าประวัติแชทที่เราเพิ่งคุยกันก็จะหายไป พอเขาตอบกลับมาถึงจะขึ้นมาอีกครั้ง และมีค้างไว้เฉพาะคนที่เรายังไม่กดอ่านเท่านั้น
😭😓เดือดร้อนมากเลยค่ะเนื่องจากจขกท.ใช้ไลน์ส่วนตัวในการติดต่อข้อมูลคนไข้ แล้วมีหลายคนมาก จำชื่อไลน์แต่ละคนไม่ไหวจริงๆค่ะ  ไม่แน่ว่าตัวเองเผลอไปกดอะไรผิดหรือเปล่าค่ะ ขอความกรุณาด้วยนะค้าา🙏🏻
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่