ทะเลาะกับพี่สาวไม่คุยกัน 2 ปี ตอนนี้อยากคืนดีมากเเต่ไม่รู้จะพูดยังไง

คือวันที่ผมไม่คุยกับพี่เลยผมตอนป.6วันนั้นพี่ผมนอนอยู่ละผมก็นึกอะไรไม่รู้ไปจับตูดเขาละพี่เขารู้ตัวละผมก็เเกล้งหลับเขาก็บอกเห็นนะทำไรอะผมก็เเกล้งหลับต่อจนถึงเช้าผมก็ไปเรียนละกลับมาพี่ก็เอาเรื่องนี้ไปบอกย่าของผมย่าผมถามผมว่า'เองไปจับตูดพี่เขาหรอ'ผมที่รู้สึกอายโครตๆผมบอกว่า'ผมละเมอเเหละมั้ง'ละผ่านไป1ปีผมพึ่งมาคิดว่าถ้าวันนั้นผมยอมสารภาพละขอโทษผมคงจะได้คุยกับพี่ละเเต่ตอนนี้ผมอยากจะคืนดีกับพี่ผมต้องพูดยังไงให้ตัวเองไม่น่าสมเพชที่สุดครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่