สุขภาพเเบตเตอรี่ Iphoe 12 pro max เหลือ 85%

สอบถามผู้รู้ค่ะ  เราซื้อมาเมื่อเดือนธันวาคม 63  ตอนนี้สุขภาพเเบตเตอรี่เราอยู่ที่ 85% ค่ะ รู้สึกว่ามันลดลงเร็วไปไหมคะ หรือมันยังปกติคะ   เราไม่ได้เล่นเกมในเครื่องเลย เเละก็มีชาร์ตพาวเวอร์เเบงค์ด้วยบางครั้งค่ะ  เราพึ่งมาสังเกตุ เมื่อไม่นานมานี้ค่ะ เมื่อ 2-3 วันก่อน สุขภาพเเบตอยู่ที่ 89%  เมื่อวานอยู่ที่ 86% วันนี้อยู่ที่ 85% เเล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่