มีธนาคารไหนสามารถกู้ปิดหนั้อีกธนาคาร นึงได้มั่งคะ

ประเด็นคือ  เมื่อ ปีก่อนเราโดนโกงไปเกือบล้านค่ะ   เงินจากหลายๆคน  ทำให้เราต้องรับผิดชอบหนี้ทั้งหมดแทน 
เลยมีคนใจดี  ให้ยืม สลากออมสิน มายื่นกู้ค่ะ ได้วงเงินมา 475000 บาท แต่ระยะเวลา ชำระ  มันแค่ 1 ปีค่ะ 
ด้วยเศรษฐกิจแบบนี้  คิดว่า  หาไม่ทันแน่นอน 
อยากสอบถามว่า  มีธนาคารไหน สามารถ ยื่นกู้เพื่อปิด ยอดนี้ได้มั่งคะ  อยากได้  เวลา ในการผ่อนส่ง มากกว่าค่ะ ประเด็น

ส่วนตัว อายุ 30 ปีค่ะ  ทำธุรกิจ ในกงสี เ
รายได้ 25000-30000 บาท (เนื่องจากรับผิดชอบใช้หนี้บุคคลไปหลายรายแล้ว
เลยไม่ได้มีเงินเหลือมากมาย เพิ่มเริ่มตั้งตัวได้ เลยอยากปิดหนี้ตัวนี้ก่อนค่ะ เพราะมันเป็นหนี้ระยะสั้น

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่