จริงๆ bid offer มันดูอะไรไม่ได้เลยไหมครับ รู้สึกเหมือนบางทีมันก็วาง offerหนาๆงั้น พอเซทเขียว แปปเดียวกลายเป็น bidแทน

กระทู้คำถาม
1 ที่มันเป็นแบบนี้ เพราะอะไรครับ  เม่าตกใจ เห็นเซทลง เลยวางเป้น offer พอเซ็ทเขียว คนแห่ซ์้อกลับมากลายเป้นบิดแทน ขายหมู?

2 ถ้าเป็นแบบนี้ แปลว่า bid offer ไม่สามารถช่วยอะไรได้เลยไหมครับ

3 หรือถุ้ามีคนทำ แปลว่า มันจงใจให้เป็นจิตวิทยาในการขู่ให้กลัว หรือไล่ซื้อให้ FOMO หรือไม่

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่