อยากหาที่นอนท็อปเปอร์ที่แก้ปวดหลังครับ

ผมอายุเลขสี่ต้นๆละครับ ก็มีอาการ ตื่นนอนตอนเช้า ลุกจากที่นอน ยืนตรงจะปวดหลังต้องใช้เวลาปรับตัวสักพัก ถึงจะยึดตัวตรงได้  ส่วนที่นอนผมไม่นุ่มไม่แข็งเกินไป ก็แบร์นทั่วๆไป ครับ  
    เรื่องของเรื่อง ไปเที่ยวกับครอบครับไปพักโรงแรมระดับ 5 ดาว แถวหัวหิน  ที่นอน หมอนเค้านุ่นสบาย ตื่นมาไม่ปวดหลังเลยครับ  ก็ดูข้อมูลในโซเชี่ยลว่า ท็อปเปอร์สามารถแก้อาการปวดหลังได้ เลยอยกถามผู้รู้อะครับว่า
ท็อปเปอร์ช่วยได้ไหม  ถ้าช่วยได้ ควรเลือก ประเภท และ ยี่ห้อไหนดี เพราะมีหลายแบร์นมากครับ  
ปล. ไม่อยากเปลี่ยนที่นอนเดิมแอบเสียดายเลยจะหาท็อปเปอร์มาวางแทนอะครับ  ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่