กำลังตามหาเพลงเพลงหนึ่งที่มีเนื้อหาเกี่ยวกับรูปถ่าย???

กระทู้คำถาม
ผมกำลังตามหาเพลงเพลงนึงครับ พอดีพยายามนึกยังไงก็นึกไม่ออก เนื้อเพลงผมจำไม่ได้เลย แต่ความหมายประมาณว่า ไปเจอภาพถ่ายของผู้หญิงคนหนึ่งแล้วก็ตกหลุมรักเลย แล้วจะมีท่อนหนึ่งในเพลงที่ร้องประมาณว่า ตกหลุมรักเพียงแค่ได้เห็นรูปถ่ายของผู้หญิงคนนั้น พอจะมีใครรู้ไหมครับว่า เพลงนี้คือเพลงอะไรครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่