ขอสอบถามจริงๆครับ การเลือกโค้ชทีมชาติเป็นสิทธิ์และเป็นความรับผิดชอบของมาดามแป้งจริงหรือครับ ผมนึกว่าหน้าที่สมาคม

กระทู้สนทนา
อันนี้งง จริงๆ เห็นหลายท่านบอกว่า เป็นสิทธิ์มาดามแป้งในฐานะผู้จัดการทีม และเป็นคนดูแล  ที่จะเลือกใครมาเป็นโค้ชก็ได้ ก้เลยเลือก ทั้งสามคนที่มาดามแป้งคุ้นเคย .....ผมนึกว่า สมาคมเป็นคนจัดหา โค้ช  และใช้เงินสมาคม ......... ส่วนตัว ไม่เห็นด้วยทั้งสามคน .....ได้แต่นั่งรอเชียร์
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น