อยากเข้าสถาปัตย์ 65 ต้องมีเกรดเท่าไหร่ถึงจะเซฟคะ

สวัสดีค่ะเราเป็นเด็กซิ่ว หลังจากค้นหาตัวเองอยู่นาน 
อยากสอบถามว่า 
 1.เกรดเท่าไหร่ถึงจะเซฟคะ เรา 3.50+ พอจะเซฟไหมหรือน่าจะตก
 2.ตอนนี้เราเรียนเสริม และอ่านหนังสือ pat4 ทุกคนว่ามันสายไปไหมคะ ที่จะยื่นเข้าปีนี้ หรือถ้าตั้งใจมากพอยังมีแววจะทันอยู่
 3.พอมีสถาบันติว คณิต ฟิสิก อังกฤษ สำหรับ 9 วิชาไหมคะ เราไม่มั่นใจเลย โดนเฉพาะคณิต

ถ้าใครมีความรู้ความเข้าใจช่วยแนะนำหนูทีนะคะ ขออภัยในความไม่รู้ของตัวเองค่ะ5555

ปล.ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ🥺🙏🏼
ปล2.เราจะสมัครรอบ 3 นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่