ทำไมนักแสดงหนังโป๊ทางฝรั่งเค้าไม่ใส่ถุงยางกันครับ

ตามหัวเรื่องเลยว่า ทำไมหลายๆคน หลายๆค่ายไม่ใส่ บางค่ายจะใส่ตลอด บางค่ายไม่ใส่เลยเช่นค่าย private เป็นต้น 
หรือบางค่ายก่อนหน้าจะใส่ถุงตลอดเวลา แต่หลังๆมา เริ่มไม่มีการใส่ถุงยาง
โดยการไม่ใส่ถุง จะมีทั้งหนัง ช-ช และ หนัง ช-ญ  
อยากทราบว่าเค้ามีวิธีป้องกันหรือป่าว หรือเค้าไม่ได้สนใจเรื่องการติดเชื้อครับ
อยากสอบถามเป็นความรู้เพราะผมสงสัยเรื่องนี้มานาน หาข้อมูลก็ไม่ค่อยจะมีครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่