ควรจัดการยังไงกับอาจารย์แบบนี้ดีครับ

ขอแทนตัวผมว่าซ่อโซ่  ผมเรียนอยู่ที่แห่งหนึ่งในภาคเหนือคือตอนนี้เรียนออนไลน์กันใช่ไหมครับ
แต่ประเด็นคือเวลาอ.ถามพวกผม ก็ตอบนะครับ แต่อาจารย์ได้ตั้งคำถามมาแบบ งงคือนั่งเงียบกันทั้งsecเลย แล้วพวกผมไม่ได้ตอบอาจารย์
พออาจารย์ถามย้ำอีกครั้ง ก็เอาว่ะตอบไป พอตอบไปแล้วอ.ก็แบบไม่พอใจในคำตอบ แล้วอาจารย์ก็แบบไม่พอใจก็จะชอบบอกว่ามีปัญหาแล้วครั้งนี้ก็บอกพอแค่นี้นะอาจารย์ก็วางสายในการเรียนเลยซึ่งพึ่งเข้าเรียนได้แค่แปปเดียว  แล้วบางครั้งก็แบบให้ตอบเร็วๆซึ่งพวกผมก็ไม่ได้มีความรู้ที่จะตอบอาจารย์ได้เร็วขนาดนั้น พอตอบไปไม่ตรงอาจารย์ก็ไม่พอใจ บางครั้งถามอะไรไปก็ตอบกลับมาแบบกวนๆซึ่งตอนนั้นอาจารย์สั่งงานพวกผมก็ถามเกี่ยวกับงาน 
บางทีก็มีคำพูดไม่ดีใส่ แล้วอยากรู้จะทำไงดีในครั้งนี้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่