ทุ่มเทและตั้งใจมากๆแต่สุดท้ายเขาก็เลือกคนเก่งก่อน

ผมควรทำอย่างไรดีครับ เริ่มต้นผมเป็นคนที่เล่นไม่เอาไหนมากๆแต่1-2ปีผ่านมาตอนผมซ้อมผมจะตั้งใจและทุ่มเทเพื่อทีมมากๆและพิสูจน์ตัวเองแล้วว่าเล่นได้แต่เขาก็มักจะเลือกคนที่ซ้อมเพียงไม่กี่วันหรือลูกรักลงก่อนเสมอ ตอนนี้ผมรู้สึกท้อแท้มากๆกับการทุ่มเทอะไรสักอย่างแต่ไม่มีผลอะไรเลยและผมก็คิดไว้ว่าจะออกมาเพื่อทำอะไรที่มันสนุกและมีความสุขกว่านี้ หรือผมควรทำอย่างไรดีครับเพราะตอนนี้ผมรู้สึกหมดสนุกกับฟุตบอลเพราะเจอเหตุการณ์แบบนี้ในทุกๆครั้งที่ตั้งใจและทุ่มเท่มาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่