มีอารมณ์ทางเพศตลอดเวลา

สวัสดีค่ะ เราเป็นผู้หญิงคนนึงอายุ12-13ปีแล้วค่ะ เราดูหนังโป๊ครั้งแรกเพราะเล่นเกมกับเพื่อนค่ะ หลังจากนั้นเราก็ดูมาเรื่อยๆค่ะ จนเริ่มมาช่วยตัวเองค่ะ ตอนแรกเราสอดใส่เฉยๆค่ะ ไม่รู้สึกอะไร พอหลังๆเราเริ่มเสียวตามและมีน้ำหลั่งออกมาค่ะ เราเป็นนักเขียนในรี้ดอะไรท์เกี่ยวกับการแต่งnc18+ เราก็มีอารมณ์ร่วมด้วยค่ะ และพอมีมากๆเราก็ต้องมาช่วยตัวเองซ้ำๆซากๆ จนตอนนี้เราช่วยตัวเองทุกวันเลยค่ะ และพัฒนาการมามีอารมณ์ตลอดเวลา เราดูการ์ตูนก็มีอารมณ์ เราทำข้อสอบก็มีอารมณ์ เราช่วยตัวเองวันละหลายครั้งเลยค่ะ ไปไหนมาไหนไม่มีคนก็ช่วยตัวเอง ในป่าในน้ำในบ้านในห้องน้ำโรงเรียนในห้างหรือในวัดก็ทำค่ะแม้กระทั่งตอนตั้งกระทู้ยังอดใจไม่ไหวเลย ปัจจุบันนี้เรามีอารมณ์กับทุกอย่างเลย จึงอยากทราบวิธีแก้ค่ะ ฮือT T

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่