อยากแต่งบ้านสไตล์จีน&โมเดิร์นค่ะ มีแหล่งหาเฟอร์ หรือมี ID แนะนำไหมคะ

จขกท.เพิ่งซื้อบ้านค่ะ เป็นบ้านเดี่ยวชานเมือง และกำลังรวบรวมข้อมูลในการตกแต่ง
เนื่องจากจขกท.โตมากับอาม่า ก็จะชินกับสไตล์จีนๆค่ะ แต่ทีนี้ จะจีนจ๋าเลยแบบเฟอร์มุก มันก็ไม่ใช่แนวทาง

คิดว่าอย่างแต่งบ้านแบบโมเดิร์น แล้วมีผสมกลิ่นอายความจีนๆเข้ามาค่ะ เลยอยากมาถามว่ามีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆคนไหนที่เคยแต่งแนวนี้บ้างไหมคะ
แล้วมีมีแหล่งหาเฟอร์ หรือมีอินทีเรียคนไหนแนะนำไหมคะ

หรือมีใครที่อยู่จีนแล้วรับสั่งเฟอร์ หรือภาพเขียนจากจีน แนะนำได้นะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่