แนะนำบริษัทตรวจรับบ้านหน่อยค่ะ

อยากรบกวนให้แนะนำบริษัทตรวจรับบ้านหน่อยค่ะ
เท่าที่ดูวิธีแล้วคิดว่าตัวเราและคนในครอบครัวคงไม่สามารถตรวจเองได้แน่ๆ ทั้งโครงหลังคา โดรนดูหลังคา อินฟราเรดดูความชื่น/น้ำรั่ว อุปกรณ์เช็คไฟต่างๆ

เลยอยากรบกวนให้คนมีประสบการณ์แนะนำบริษัทตรวจบ้านที่อยากแนะนำ (และไม่แนะนำด้วยก็ได้ค่ะ)
จะได้เป็นทางเลือกในการตัดสินใจค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่