เพิ่งมีแฟนครั้งแรก

กระทู้คำถาม
เอ่อ ... สวัสดีค่ะ คือฉันเพิ่งจะมีแฟนครั้งแรกค่ะ ฉันโทรบอกรักฝันดีแฟนทุกคืน มอนิ่งทุกเช้า แต่แฟนฉันบอกรักฝันดีฉันแค่ตอนกลางคืน ตอนเช้าก็ไม่ได้มอนิ่ง เเฟนตื่นมา แค่บอกฉันว่า เค้าตื่นแล้วนะ แค่นี้อะค่ะ แล้วอีกอย่างที่คือเขาเป็นคนนอนเช้า ตื่นบ่าย กลางวันก็คุยได้น้อย หรือบางทีตื่นแล้ว แต่ฉันไม่มีเวลาว่างคุยด้วย ก็เลยต้องมาคุยตอนกลางคืน พอตอนกลางคืนฉันต้องพักผ่อน ก็เลยคุยกับแฟนได้น้อย พอคบไปเกือบจะสองเดือน เหมือนเวลาที่มีให้กัน ที่จะได้คุยมันไม่มีเลย ได้แค่บอกมอนิ่งทุกเช้า ฝันดีทุกคืน เพื่อนๆคิดว่า แฟนของฉันมีโอกาสที่จะไปหาคนใหม่หรือป่าวคะ คิดหนักมา5วันแล้วค่ะ T^T
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่