อยากจะเสนอวิธีป้องกันการคุกคามครับ

กระทู้คำถาม
อยากจะเสนอวิธีป้องกันการคุกคาม ด้วยเจตนาที่อยากไห้มีรุ่น 4-5-6 ต่อๆไปครับ
1.ที่เห็นโดนคุกคาม/บูลลี่บ่อยๆมาจาก ig ใช่ไหมครับ งั้นทำไหมเราไม่สร้าง Firewall ขึ้นมาละครับโดยการรบกวนทีม Ar เป็นคนถือIG ของน้องๆแทนเช่น การอัปรูป อัปคลิป อัปig story  โดยตัดน้องๆออกจากตรงนี้ไปเลยที่นี่น้องๆก็ไม่ต้องเจอข้อความแย่ๆแล้ว
ต่อด้านล่าง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่