ถ้าเรานัดเจอกันเพื่อจะวันไนท์เเต่พอเจอตัวจริงเเล้วไม่ตรงปกืำไงดีคะ?

กระทู้คำถาม
เริ่มเรื่องเลยนะคะ คือเราเล่นเเอปๆนึงที่เอาไว้คุยเล่นกันคือบอกตรงๆเราเป็นพวก ons เพราะเราไม่อยากมีเเฟนก็เลยชอบ ons คะ
    อยู่มาวันนึงเราก็คุยกับผู้ชายคนนึงโปรไฟล์ดูดีพอใช้ได้เเล้วพอคุยกันสักพักเราก็ดีลกันได้เรื่อง ons เเล้วเราก็นัดเจอกัน
   จนถึงวันที่เรานัดกันเราก็มาเจอกันคะเเต่เขาไม่เหมือนในรูปเเบบไม่ตรงปกเลย เเต่เราก็ทำไรไม่ได้เพราะนัดมาเเล้วเเบบจะพอเเค่นี้ก็ไม่ได้เเละเราก็กลัวเขาเสียความรู้สึกเลยไม่พูดอะไรเพราะยังไงก็เเค่ครั้งเดียวคงไม่มีปัญหาอะไรหรอก เอาความจริงก็ไม่ได้สนใจเรื่องหน้าตาเลยคะเเต่ขอให้รูปโปร์ไฟล์คล้ายกับตัวจริงสักนิดก็ยังดี T_T

ปล.แล้วถ้าเป็นคุณละคะจะทำไงต่อหรือจะปฎิเสธยังไง (ขอคนไม่โลกสวยรับได้กับเรื่องที่เราพิมพ์นะคะ)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่