จะพาครอบครัวไปเที่ยว 5 คน เศษอีกคนต้องอัพเกรดห้อง+เตียงเสริม ถ้าเราจ่าย แต่บอกรร.ไม่ให้บอกที่บ้านได้ไหมคะ ว่าเราเสียเงิน

คือเราจะพาครอบครัวไปเที่ยวค่ะ เป็นโรงแรม 5-6 ดาวมีชื่อเสียง

ทีนี้ โรงแรมระดับนี้ เค้าคิดตามจำนวนคน จะจองห้องปกติ แล้วยัดนอน ห้องนึง 3 คนไม่ได้ ต้องอัพเกรด+เตียงเสริม

ทีนี้ ครอบครัวเรา คุณพ่อค่อนข้างจะเป็นนักธุรกิจค่ะ ถ้าต้องเสีย เค้าไม่ยอม จะออกไปพักโรงแรมใกล้ๆ ซึ่งถูกกว่าอัพเกรด และเตียงเสริม มากกกกกกกกกกกกๆ

ถ้าเราอัพเกรดห้อง + เตียงเสริม แต่ขอทาง โรงแรมว่าอย่าบอกที่บ้าน ว่ามีค่าใช้จ่าย ทางโรงแรมจะว่าอะไรเราไหมคะ??

ปล.เราจะเป็นคนโอนจ่าย ก่อนบินไปค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่