การที่เรากินเหล้าเก่งมีนผิดด้วยหราา

พอดี เมื่อวาน มันไปกินวันเกิดเเฟน เราคบกับเเฟนมา 2 ปี เเล้ว เราก็กินเหล้าปกติ เเล้วมันบอกว่าเรากินเหล้าเก่ง เเล้วมันก็ถามว่าเรา เคยเที่ยวผับไม่ เราก็ว่าเคยรายรอบ เเต่ก่อนที่จะคบกับเเฟนอีก 2-3 ปีที่เเล้ว มีการบอกว่าเรา ออ้ยกลางกอก ทั้งๆๆที่เราไปกับเพื่อนผู้หญิงทั้งนี้น มีการบอกเเรด เราจะถามว่ามันผิดด้วยหราา มันผ่านมาตั้งนานเเล้วนะ  *ขอบคุณสำหรับคำตอบนะค่ะ*
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่