โดนป้ายยามาค่ะ....จำไม่ได้ว่า น้องเค้าชื่ออะไร

ไปเจอแล้วซื้อมาเลี้ยงได้ซักพักแล้วค่ะ  เพิ่งได้เห็นน้องแบบจริงจัง

วันที่ได้น้องมาอ่ะ  น้องเค้ามีดอกนะ
แต่หุบอยู่  เลยถามคนขายว่า
บานรึยัง ?? หรือเพิ่งบานไป
คนขายตอบว่า ยังไม่บาน กำลังจะบาน

โอเค  ดีล

ปรากฏว่า  เอามาน้องดอกเหี่ยวจ้าาา
เพิ่งบานไป  เราโดนหลอก 😂😂😂

ก็เลี้ยงมาเรื่อยๆ  จนตอนนี้ น้องมีดอก สวยเชียว
แต่ไม่รู้ว่าน้องเค้าเรียกว่าอะไร
คนขายบอกอยู่นะคะ  แต่เราลืม เพี้ยนเพลีย  รบกวนผู้รู้มาบอกหน่อยค่ะ  ว่าน้องชื่ออะไร

น้องหวานละมุนเหลือเกิน
# ขออนุญาต อวดดดด เพี้ยนเขิน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่