ฝันว่าฟันหลุดเอง22ซี่

สวัสดีครับทุกๆท่าน
ผมฝันว่าอยู่ดีๆฟันผมก็หลุดร่วงออกมาหลายซี่มากแต่ในฝันผมก็นับว่าเท่าไรกะจะเอาจำนวนที่หลุดออกมาไปซื้อหวย😁😁 แต่พอนับสองรอบก็ได้22ซี่เหมือนเดิม แต่ที่แปลกก็คือฟันที่หลุดเหมือนกลายเป็นพระหรือรูปหล่อขอสิ่งศักดิ์สิทสิทธิ์ อะไรสักอย่างเล็กๆขนาดเท่ากับฟันที่หลุด แล้วพอไปส่องกระจกดูกลายเป็นฟันด้านล่างหลุด เกือบหมดเลย
อยากทราบว่าทำนายฝันนี้ดีหรือไม่ดีคับ😊
มีใครช่วยแนะนำอะไรได้บ้าง😊😊

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่