ช่วยตามหาชื่อศิลปินเพลงbangbangที่เป็นผู้ชายผมสีขาวๆเทาๆหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราอยากกลับไปฟังเพลงนั้นอีกครั้งแต่ไปค้นหาในยูทูปแต่หาไม่เจอแล้ว กลับมีแต่ของศิลปินคนอื่น ถ้าจำไม่ผิดชื่อเพลงว่าbang bang เนื้อหาใน ประมาณว่า //เราอาจจะจำสลับกันแต่ก็พยายามบอกทั้งหมดที่เราจำได้นะคะ ตอนแรกมีผู้ชาย(ผมสีขาว)กับผู้หญิงกำลังจะทำอะไรกันในรถแต่ผู้หญิงออกมา
นอกรถแล้วแอบใช้กุญแจมือล็อคผู้ชายไว้กับพวงมาลัยรถ แล้วผู้หญิงก็ถอดเสื้อโชว์uม แล้วก็อีกฉากนึง ผู้ชายก็เหมือนจะเล่นมายากลโชว์ใครก็ไม่รู้ โดยให้ผู้หญิงไปอยู่ในตู้ที่มีน้ำแล้วล็อคเอาไว้ ผู้ชายเกือบเปิดตู้ไม่ทัน ผู้หญิงรอดตายพอดี ต่อมาก็ผู้หญิงก็ใช้ปืนยิงผู้ชาย แต่ผู้ชายไม่เป็นอะไรเพราะคาบกระสุนไว้ในปาก แล้วผู้ชายก็เอากระสุนที่อยู่ในปากใช้ยิงผู้หญิง เนื้อหาคลิปเราจำได้ประมาณนี้ ส่วนเนื้อร้องคือจำไม่ได้เลยค่ะ ขอโทษนะคะ //ขอบคุณล่วงหน้านะคะ🙏🏻

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่