ดูคู่บราซิล vs โมรอคโค โมร๊อคโคเพรสซิ่งไม่เกรงกลัวบราซิลเลย

แถมทำได้ดีซะด้วย รูปเกมส์สูสีมาก   ไม่แปลกใจที่ไทยจะมีปัญหาเวลาเจอเพรสซิ่งโมรอคโค
ขนาดบราซิลที่ความสามารถเฉพาะตัวสูง   + ร่างกายแข็งแกร่งกว่าไทย   ยังแก้ได้บ้าง  ไม่ได้บ้างเลย

โมร๊อคโคสามารถสร้างความกดดันให้บราซิลได้  ด้วยการเพรสซิ่ง
ไม่แปลกใจเลย  ที่ไทยจะแก้เพรสไม่ได้    พวกท่านคิดว่าไงกับกรณีนี้บ้าง

อีกคำถามนะครับ  โคชฟุตซอลอาร์เจนติน่า  อายุเท่าไหร่ครับ  ดูเหมือนอายุไม่น่าถึง 30 เลยครับ นักเตะบางคนในทีมยังดูแก่กว่าโคชเลยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่