มีใครพอจะบอกเหตุผลดีๆสักข้อไหมครับ ทำไมตัวเลขติดเชื้อยังคงหลัก 10000

เราต้องอยู่กับตัวเลขเป็นคำตอบสุดท้าย แต่ทำไมตามคาดการณ์ผู้ติดเชื้อลดลงอย่างต่อเนื่อง นั่นหมายถึง ต้องไม่ถึงหมื่นหรือเปล่าครับ

แต่กลายเป็นว่า ยังมีเด้งๆเหมือนตลาดหุ้นไฟเขียวทั่วกระดาน

ทำไมยังขึ้นมาได้อีก คลัสเตอร์น่าจะหมดไปได้แล้วจากการล็อคดาวน์ที่ผ่านมา

แล้วผ่อนคลายมาแบบนี้ ต้องดูกันต่ออีกขนาดไหน

ชุด ATK ที่ว่า 8 ล้านชุดแจกฟรี โชคหรือเปล่าไม่รู้ รอบๆตัว 5 เครื่องที่ลงเป๋าตังไว้ ไปรับที่ไหนก็บอกว่าหมด

ชนาดวันนั้นจำได้เลยว่า แต่เช่าเลยครับ

สรุปไปตามร้านขายยาหรือคลีนิคกันเท่าไหร่

จะมีแจกอีกไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่