ตอนนี้โครตเบื่อเลยครับ ครอบครัวผมทะเลาะกันแทบจะทุกวันผมโครตจะเบื่อ ถ้าเลือกได้ผมอยากจะไปใช้ชิวิตคนเดียว

กระทู้คำถาม
ตอนเด็กๆผมใช้ชีวิตมีความสุขมาก แต่ตอนนี้ความสุขแทบไม่มี  แต่ผมเชื่อว่าสักวันผมจะได้มีชิวิตดีๆกับเขาบ้าง ใครที่มีปัญหาแบบผมขอให้ทุกคนอย่าพึ่งท้อนะครับ เราต้องสู้ต่อไปจนกว่าเราจะได้ชีวิตดีๆ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ชีวิตเรา ทำไมถึงจะเลือกไม่ได้  

นอกจากเอาตัวไม่รอด  ก็ทำได้แค่ทน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่