ตามหาหนังผีเรื่องหนึ่ง

กระทู้คำถาม
จำได้ลางๆว่า เป็นหนังไทย เคยดูในเเผ่นนานมาเเล้วครับ

มีเด็กผู้ชายคนหนึ่งตาย เเล้วนางเอกไปพัวพันกับศพเด็กคนนั้นเเล้วเหมือนผีเด็กคนนี้ต้องการให้นางเอกช่วยอะไรบางอย่างอย่าง นางเอกเลยไปที่บ้านผีเด็กคนนั้น เเต่พ่อของเด็กคนนั้นบอกว่า ไม่ต้องมายุ่งกับคนรอบครัวของผม เเต่นางเอกก็ไปหาทุกวันๆ ...ปล.เนื้อเรื่องเกี่ยวกับห้องดับจิตด้วย 
ปกเเผ่นเป็นรูปห้องดับจิต มีหน้าผีเด็กหน้าขาวๆตาดำๆอยู่

จำได้เเค่นี้อ่ะครับ ตอนนั้นดูกลัวมากจนเจิดเเผ่นทิ้งกลางทุ่งนาเลยอ่า5555 ใครรู้จักช่วยบอกทีนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ^^
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่