เชียร์สด ! แบดมินตัน TotalEnergies BWF Sudirman Cup 2021 : รอบแบ่งกลุ่ม Day 1 [26 ก.ย. 64] (คู่แรก 14.00 น.)



•  Website : https://www.sulkapallo.fi/
•  Facebook : https://www.facebook.com/Sulkapallo/?ref=page_internal
•  Twitter : https://twitter.com/sulkisliitto
•  Instagram : https://instagram.com/sulkisliitto

•  ระดับของรายการ : BWF World Team Championships (Grade 1) (No Prize Money)

•  Live score  [เวลาทาง Finland ช้ากว่าไทย 4 ชม.]
https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/1BD7E5BD-0C17-496D-B17F-F60CD04626C0
https://bwf.tournamentsoftware.com/visual-livescore/1BD7E5BD-0C17-496D-B17F-F60CD04626C0
https://bwfsudirmancup.bwfbadminton.com/live/

• Live Stream (ลิงค์ถ่ายทอดสด) (คู่แรกเวลา 14.00 น.)

•  วิเคราะห์เกมก่อนแข่ง กับ On The Court  ทางช่อง True Sport 7 เวลา 13.00 - 14.00 น.

•  Session 1 (คู่แรก 14.00 น.)
•  ถ่ายทอดสด [China vs Finland] จำนวน 5 แมทช์ ทางช่อง True Sport HD3 เวลา 14.00 - 19.00 น.
•  ถ่ายทอดสด [Thailanda vs India] จำนวน 5 แมทช์ ทางช่อง True Sport 7/True Sport HD2 เวลา 14.00 - 19.00 น.

•  Session 2 (คู่แรก 20.00 น.)
•  ถ่ายทอดสด [Korea vs Geermany] จำนวน 5 แมทช์ ทางช่อง True Sport HD3 เวลา 20.00 - 01.00 น. (เช้า 27 ก.ย. 64)
•  ถ่ายทอดสด [Indonesia vs Russia] จำนวน 5 แมทช์ ทางช่อง True Sport 7 เวลา 20.00 - 01.00 น. (เช้า 27 ก.ย. 64)


•  ช่อง True ID - True Sport HD3 : https://tv.trueid.net/live/truesport-hd-3
•  ช่อง True ID - True Sport HD2 : https://tv.trueid.net/live/truesport-hd-2
•  ช่อง True ID - True Sport 7 : https://tv.trueid.net/live/truesport-7
• True ID for android apps. : https://play.google.com/store/apps/details?id=com.tdcm.trueidapp
• True ID for ios apps. : https://itunes.apple.com/us/app/trueid/id1013814221?ls=1&mt=8
+ ใครมีแพ็คเกจทรู ที่รองรับ TS7/TS HD3 ดูตามลิงค์ทรูได้เลยนะ +

.

•  ถ่ายทอดสดทาง Youtube BWF TV เวลา 14.00 - 01.00 น. (เช้า 27  ก.ย. 64)
•  Youtube BWF TV : https://www.youtube.com/c/bwftv/featured
    (ช่อง Youtube BWF TV ให้ดูผ่าน Browser ที่ติดตั้ง vpn แล้ว/เลือกประเทศ United State)

Court 1 [Group A][CHN-FIN]
[CHN-FIN][XD] Wang Yi Lyu-Huang Dong Ping vs Anton Kaisti-Jenny Nystrom
https://www.youtube.com/watch?v=-XNdanEQk68

[CHN-FIN][MS] Lu Guang Zu vs Kalle Koljonen
https://www.youtube.com/watch?v=Vii2ZlO2cu0

[CHN-FIN][WS] He Bing Jiao vs Nella Nyqvist
https://www.youtube.com/watch?v=KhD7JcueOAc

[CHN-FIN][MD] He Ji Ting-Tan Qiang vs Anton Kaisti-Jesper Paul
https://www.youtube.com/watch?v=F_yVkA2_7zE

[CHN-FIN][WD] Chen Qing Chen-Jia Yi Fan vs Mathilda Lindholm-Jenny Nystrom
https://www.youtube.com/watch?v=7YA7DwXsOmY

Court 2 [Group A][THA-IND]
[THA-IND][MD] Supak Jomkoh-Kittinupong Kedren vs M.R. Arjun-Dhruv Kapila
https://www.youtube.com/watch?v=bSDsUpQQybU

[THA-IND][WS] Pornpawee Chochuwong vs Malvika Bansod
https://www.youtube.com/watch?v=XHHgIKVKj3U

[THA-IND][MS] Kunlavut Vitidsarn vs Kidambi Srikanth
https://www.youtube.com/watch?v=iqTqXkfX_Js

[THA-IND][WD] Jongkolphan Kititharakul-Rawinda Prajongjai vs Ashwini Ponnappa-Reddy N. Sikki
https://www.youtube.com/watch?v=_Rc8xJg0YhI

[THA-IND][XD] Dechapol Puavaranukroh-Sapsiree Taerattanachai vs Sai Praneeth B.-Tanisha Crasto
https://www.youtube.com/watch?v=-X9thgPd43o

•  Urban VPN for chrome : https://chrome.google.com/webstore/detail/urban-free-vpn-proxy-unbl/eppiocemhmnlbhjplcgkofciiegomcon?hl=en
•  Urban VPN for firefox : https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/urban-vpn/
•  app. Urban Free VPN for Android : https://play.google.com/store/apps/details?id=com.urbanvpn.android&hl=en
•  app. Urban Free VPN for iOS : https://apps.apple.com/ro/app/urban-vpn/id1517016374

.
• Tournament Days : รอบแบ่งกลุ่ม Day 1 [26 ก.ย. 64]  [เวลาทาง Finland ช้ากว่าไทย 4 ชม.]
https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=1BD7E5BD-0C17-496D-B17F-F60CD04626C0&d=20210926
https://bwf.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=1BD7E5BD-0C17-496D-B17F-F60CD04626C0&d=20210926


• Session 1 (คู่แรก 14.00 น.)
• [Group A] Chaina vs Finland (Court 1 True Sport HD3 ถ่ายทอดสด)
https://www.tournamentsoftware.com/sport/teammatch.aspx?id=1BD7E5BD-0C17-496D-B17F-F60CD04626C0&match=14


• [Group A] Thailand vs India (Court 2 True Sport HD2/True Sport 7 ถ่ายทอดสด)
https://www.tournamentsoftware.com/sport/teammatch.aspx?id=1BD7E5BD-0C17-496D-B17F-F60CD04626C0&match=12


• [Group B] CHINESE TAIPEI vs TAHITI (Court 3)
https://www.tournamentsoftware.com/sport/teammatch.aspx?id=1BD7E5BD-0C17-496D-B17F-F60CD04626C0&match=30


.
• Session 2 (คู่แรก 20.00 น.)
• [Group B] KOREA vs GERMANY (Court 1 True Sport HD3 ถ่ายทอดสด)
https://www.tournamentsoftware.com/sport/teammatch.aspx?id=1BD7E5BD-0C17-496D-B17F-F60CD04626C0&match=28


• [Group C] INDONESIA vs ROC (Russia) (Court 2 True Sport 7 ถ่ายทอดสด)
https://www.tournamentsoftware.com/sport/teammatch.aspx?id=1BD7E5BD-0C17-496D-B17F-F60CD04626C0&match=46


• [Group C] DENMARK vs CANADA (Court 3)
https://www.tournamentsoftware.com/sport/teammatch.aspx?id=1BD7E5BD-0C17-496D-B17F-F60CD04626C0&match=44


  
.
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่