ลูกตัวร้อนทุกเดือน ย้ำทุกเดือนจริงๆ

ลูกสาวตั้งแต่อายุ 2 ขวบ (เริ่มเป็นหลังจากได้รับเชื้อRSVแล้วหาย)จนตอนนี้กำลังจะ 3 ขวบ ตัวร้อนทุกเดือนค่ะ 38 -39 วัดทางหู ทานอาหารปรกติ ไม่ซึม ไม่มีน้ำมูก ไม่ไอ มีอาการตัวร้อนเท่านั้น ถามคุณหมอที่ฉีดวัคซีนบอกว่ามีหลายสาเหตุ  พอครบ 1 เดือนปุ๊บหรือเลยนิดหน่อย อยู่ดีๆจะตัวร้อนเลยค่ะ ไม่รู้บ้านไหนเคยเจอแบบนี้บ้างค่ะ หรือเราควรพาลูกไปตรวจอะไรดี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่