กล้องหลังiphone xrกลับด้าน

ตามหัวข้อเลยค่ะ ไม่รู้ว่าทำไมกล้องหลังเครื่องนี้ถึงกลับด้าน ปกติใช้iphone ipadเจอแต่กล้องหน้าที่กลับด้านไม่รู้ทำไมเครื่องนี้กล้องหลังถึงกลับด้านด้วยค่ะ กลับด้านเหมือนกับเวลาใช้กล้องหน้าของiphoneน่ะค่ะ กล้องหน้าเราเข้าไปตั้งค่าเองได้ แต่กล้องหลังไม่เคยรู้เลยคาะว่ามันกลับด้านด้วย iphone xrค่ะ ใครรู้วิธีแก้รบกวนด้วยนะคะ😭 เพราะรู้สึกแปลกๆกับกน้าตัวเองทุกครั้งที่มันกลับด้านเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่