หนุ่มโสด...กับพฤติกรรมการพกถุงยาง เป็นเรื่องปกติรึเปล่าคะในสมัยนี้

ตามหัวข้อกระทู้นะคะ  พฤติกรรมนี้คือเรื่องปกติรึเปล่าในปัจจุบัน

ถามหนุ่มๆ ที่โสดนะคะ ว่าคุณพกจนเป็นเรื่องปกติไหม   อารมณ์แบบว่า พร้อมทุกสถานการณ์แบบนี้รึเปล่าคะ  หรือแบบไหน😂😂😂

และในมุมของคนที่ไปทราบมา
คุณคิดว่าเป็นเรื่องดี หรือไม่ดีคะ
แว้ปแรกที่ทราบอ่ะ  ว่า  เอ้ออออ
คนนี้โสดนะ แต่พกถุงยาง

เพี้ยนหืม

อย่าตอบนะคะว่า  มันเป็นเรื่องของเขา ไม่ใช่เรื่องของคุณ 555555
อันนี้เราทราบค่ะ  
แต่แค่อยากชวนคุย ถึงเรื่องนี้เฉยๆ

อ่าน....แบบมีสติกันนะคะ  งด มาม่า
เสียดสี ตำหนิอะไรกันเนอะ  ออกตัวก่อนว่า  จขกท.เป็นสุภาพสตรีค่ะ
คำถามในหัวข้อไม่ได้ชวนล่อแหลมแต่อย่างใด    ถือเป็นการแลกเปลี่ยน
บอกเล่า กันแบบ บุคคลที่ผ่านการขัดเกลาสติปัญญากันมาแล้วนะคะทุกคนนนน

ไม่ได้ไปเจออะไรมาหรอกค่ะ
แค่อยากถาม    มันว่างงงง  แค่นั้นเองค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่