ไปต่อหรือพอแค่นี้??😢

เอาสั้นๆง่ายๆ คือแฟนเราเงียบหายไปหลายวัน จนเราต้องถามเอาความจริงให้ชัดว่าจะเอายังไง สรุปคือคุยกันไปคุยกันมาก็ต่างคนต่างเงียบใส่กัน บทสรุปคือเลิกกันมั้ยหรือเลิกกันรึยัง รหัสเฟส สถานะที่ขึ้นกันไว้ แฟนก็ลบออกเองแล้ว แต่สีแชทชื่อเล่น ยังเหมือนเดิม แต่แค่เป็นเราเองที่ไม่ได้ตอบข้อความสุดท้ายของเขา 

#บทสุดท้ายคือเงียบ แล้วยังไงต่อดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่