ใครแฟนพันธุ์แท้ขบวนการ 5สี ชุดเก่าๆบ้างครับ ถามหน่อยครับ

1. ผมเผอิญได้ดูคลิปใน youtube เค้าบอกว่า ขบวนการไฟว์แมน เคยสร้างวีรกรรมจนบริษัทผู้ผลิตเกือบเจ๊ง ใครพอจะรู้มั้ยครับว่าขบวนการนี้มันทำอะไรไว้ครับ

2. ขบวนการเจ็ทแมน เป็นขบวนการที่ดังที่สุดมั้ยครับ  ในช่วง 30 ขบวนการ  เห็นว่าเคยขนาดน้าต๋อยเคยเอาไลฟ์มาแสดงในอิมแพ็คเลยเหรอครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่