เจอโรคจิต ไซเบอร์ อยากตามตัวทำไงดี

พอดีแฟนผมเลิกกับแฟนเก่ามานานเเล้วเเต่
ฝั่งนั่นไม่ยอมจบ เป็นโรคจิตชนิดใหนไม่รู้
ชอบสร้างแอคเคาท์ไลน์ผี โทรเบอร์ มาทักแฟนผมอยู่เรื่อยๆ เพราะโดนแฟนผมบล็อค ขยันหาเบอร์ใหม่มาโทร ขยันสมัครไลน์เนาะ ไม่ยอมจบแค่นั้น ล่าสุดสร้างเเอคเคาท์ เฟส ไลน์ น่าจะมีอื่นๆอีก เอาเบอร์ไปแจก บอกที่อยู่หอเก่า ดีน่ะย้ายออกแล้ว สร้างแอคเคาท์เป็นแบบ ผญ.ขายตัว รักสนุก
คือรู้ๆกันอยู่ว่า มันเป็นคนทำ แต่เราไม่มีหลักฐานอะไรเลย มันเป็น คนที่กินภาษีพวกเราๆ
นี้แหละ มันทำอะไรรอบคอบมากไม่ทิ้งหลักฐาน ไม่ทิ้งอะไรที่พอสืบได้ว่าเป็นมันที่เป็นคนทำ แจ้งความตำรวจก็เอาผิดไม่ได้ บอกไม่มีหลักฐาน ผมต้องทำยังงัยครับ 😂😂😂

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่