ตามหาชื่อโรงแรมเตียงสองชั้นที่กรุงเทพ

สวัสดีค่ะ พอดีมันคาใจมาก คือมันเป็นโรงแรมที่ดิฉันได้ไปตอนประถม ตอนนั้นไปทัศนศึกษาที่กรุงเทพ ไปซาฟารีเวิลและอื่นๆ จำได้ว่าไปนอนโรงแรมหนึ่งเป็นเตียงสองชั้น ห้องๆหนึ่งมีหลายเตียงมากๆ มีสระว่ายน้ำอยู่หลังสนามบาส แล้วก็มีบ่อน้ำสองบ่อหน้าโรงแรมที่จะเข้าไปพัก(หน้าตึกอ่ะค่ะ) แล้วก็จำได้เเม่นเลยว่า โรงแรมเลี้ยงตัวเงินตัวทอง อยากทราบชื่อโรงแรมมากๆ ใครพอจะรู้จักช่วยบอกด้วยนะคะ ;-;
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เจอแล้วนะคะ โรงแรมวีเทรน ดอนเมืองค่ะ ♥
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่