อาการแบบนี้ติดโควิดยังคะ

สวัสดีค่ะเราชื่อมีนะ คือเรามีไอวันที่19ที่ผ่านมาหลังจากที่พ่อไปฉีดวัคซีนเข็มแรกอยู่ประมาณ2สัปดาห์พ่อมีอาการเป็นหวัดไม่สบาย แล้วจากนั้นเรามีอาการไอนิดๆ  ทุกอย่างปกติหมดได้รับกลิ่นปกติกินอะไรได้หมดหายใจไม่มีปัญหา จนมาวันที่22ช่วงบ่ายๆรู้สึกตัวเองไม่ได้กลิ่นแต่รับรู้รสได้ พอวันที่23-24เราไม่ได้กลิ่นเลย รับรู้รสไม่ได้ลองกอนพริกมันรู้สึกเผ็ดแต่ไม่ได้กลิ่นของพริก เราลองกินมะเขือเทศที่ไม่ชอบที่สุดกินได้สบายๆลองกินที่ตัวเองไม่ชอบดูสรุปกินได้หมด แบบนี้ติดโควิดแล้วใช่ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่