หายจากโควิดไม่ได้ทำงาน

พ่อของผมอยู่ บ.รปภ แห่งหนึ่ง และพ่อได้ติดโควิดจนหายเป็นปกติรักษากักตัวคบแล้วมีใบรับรองเเพทย์ พอถึงกำหนดเวลาวันทำงาน ทาง บ.กลับยังไม่ให้ไปทำงาน อ้างว่า บ.ที่ทำงานแห่งนั้นเป็นโรงงานเกี่ยวกับอุปกรณ์การเเพทย์ให้รอ ผจก.ใหญ่ของ บ.รปภ อนุมัติอะไรสักอย่าง แต่ ผจก.ใหญ่ของ บ.รปภ.กลับลางาน พอผมสอบถามว่าจะได้ทำงานวันไหน แต่ก็ไม่มีคำตอบ สอบถามผูรู้เราควรทำยังไงต่อครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่